| Loại pin | Pin Lithium Polymer |
|---|---|
| Điện áp danh định | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 500mAh |
| Năng lượng tế bào | 10,85Wh |
| Loại pin | pin tái sạc lipo |
|---|---|
| Số mô hình | UNM503035 |
| Điện áp danh định | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 500mAh |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM502533 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 370mAh |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM802844 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1000mAh |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1200mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1200mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM351225 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 90mAh |
| Loại pin | Pin Li-ion có thể sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 3000mAh |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 6.0*50.5*80.5mm |
| Loại pin | Pin LiPo sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1200mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1200mA |