| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM823046 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1200mAh |
| Công suất điển hình | 1240mAh |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM682329 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| Công suất danh nghĩa | 520mAh |
| Công suất điển hình | 540mAh |
| Loại pin | Pin ion lithium hình trụ |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 6500mAh |
| Sạc nhanh hiện tại | 6500mA/1C |
| Dòng điện xả nhanh | 13000mA/2C |
| Loại pin | 3Pin Lithium Polymer 7v |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 2000mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Sạc điện áp | 4.2V |
| Dòng sạc tối đa | 2000mA(1.0C-4.2V) |
| Loại Battrey | Pin LiPo hình trụ nhỏ |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 200mAh |
| Chi phí Volatge | 4.2V |
| Dòng điện nạp/thả tối đa | 200mA ((1.0C) |
| Loại pin | Pin LiPO |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 160MAH |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Dòng điện nạp/thả tối đa | 1.0C/160mA |
| Kích thước tế bào pin | Tối đa 3,9 * 15,5 * 28,5mm |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM451458 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 155mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/155mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM902040 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 730mAh (xả 3.0A) |
| Công suất điển hình | 750mAh (xả 3.0A) |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM401014 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 25mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/25mA |
| Loại pin | Pin LiPO |
|---|---|
| Công suất | 550mAh |
| Điện áp | 3.7V |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1.0C/550mA |
| Kích thước ô | 5.5*25.5*40.5mm |