| Loại pin | pin tái sạc lipo |
|---|---|
| Số mô hình | UNM503035 |
| Điện áp danh định | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 500mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1.0C/500mA |
| Loại Battrey | Pin LiPo hình trụ nhỏ |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 200mAh |
| Chi phí Volatge | 4.2V |
| Dòng điện nạp/thả tối đa | 200mA ((1.0C) |
| Loại | Pin Lithium Ion Polymer |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 600mah |
| xả điện áp | 3.0V |
| Dòng điện nạp/thả tối đa | 1.0C/600mA |
| Loại pin | Bộ pin Lipo tùy chỉnh |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 620mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/620mA |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 5.7(T)x31.7(W)x30.0(L)mm |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM852530 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 650mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/650mA |
| Loại pin | Tế bào ion lithium hình trụ |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa (Điển hình) | 2850mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.65V |
| Điện áp sạc | 4,20±0,05V |
| Điện áp cắt thoát | 2.5V |
| Loại pin | Pin Li polymer |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1200mAh |
| Kích thước tế bào tối đa | 10*30.5*40.5mm |
| Kích thước gói pin tối đa | 10*30.5*42.5mm |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM722233 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 580mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/580mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM432031 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 270mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/270mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM673867 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 2350mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/2350mA |