| Loại pin | 7Bộ pin Li-Polymer 4V |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 720mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 7.4V |
| Dòng sạc/xả tối đa | 720mA(1.0C) |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 7.8(T)x25.5(W)x32.0(L)mm |
| Loại pin | Bộ pin Lithium Polymer |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 1800mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 7.4V |
| Dòng xả tối đa | 1800mA(1.0C) |
| Tuổi thọ chu kỳ | hơn 500 lần |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM352023 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 115mAh |
| Công suất điển hình | 125mAh |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM423040 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 450mAh |
| Công suất điển hình | 460mAh |
| Loại pin | Pin LiPo cong |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 27mAh |
| Điện áp kết thúc sạc | 4.2V |
| Xả điện áp kết thúc | 3.0V |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM450839 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 110mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/110mA |
| Loại pin | Pin LiPo hình trụ |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất điển hình | 650mAh |
| Sạc tiêu chuẩn | 130mA |
| Sạc tối đa | 1000mA |
| Loại pin | Tế bào ion lithium hình trụ |
|---|---|
| Công suất định mức | Tối thiểu 4000mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.6V |
| Điện áp sạc | 4,20 ± 0,05V |
| Điện áp cắt thoát | 2.5V |
| Loại pin | Bộ pin Li-polymer |
|---|---|
| Công suất tối thiểu | 1100mAh |
| Công suất điển hình | 1200mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Dòng sạc tối đa | 2C |
| Loại pin | Pin Lithium Polymer tùy chỉnh |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 2200mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Dòng điện nạp/thả tối đa | 1.0C/2200mA |
| Dòng điện xả tối đa | 1.0CA |