| Loại pin | Pin Lipo điện áp cao |
|---|---|
| Số mô hình | 104060 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| Điện áp sạc | 4,35V |
| Công suất danh nghĩa | 3600mah |
| Loại pin | Pin Li-polymer 3,8V |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 2500mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| phí điện áp | 4,35V |
| Kích thước tế bào pin | Tối đa 8,8 * 21,0 * 94,0mm |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM602238 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 450mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/450mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM342028 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 160MAH |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/160mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM813848 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1730mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1730mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM583850 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1300mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1300mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM103339 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1400mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1400mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM102242 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1000mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1000mA |
| Loại pin | Pin Li-polymer có thể sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| phí điện áp | 4.2V |
| Công suất danh nghĩa | 1500mAh |
| Dòng điện nạp/thả tối đa | 1.0C/1.5A |
| Loại pin | Pin Li-polymer có thể sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1400mAh |
| phí điện áp | 4.2V |
| Kích thước bộ pin | TỐI ĐA 10.1(T)x30.0(W)x50.5(L)mm |