| Loại pin | Pin Li ion điện áp cao polymer |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| Công suất danh nghĩa | 1700mAh |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1700mA(1.0C) |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 8.5(T)x36.0(W)x39.0(L)mm |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM602728 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 480mAh |
| Công suất điển hình | 500mAh |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 350mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| phí điện áp | 4.2V |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1C/350mA |
| Loại pin | Pin lithium ion polyme |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 900mAh |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 6.0*30.5*48.5mm |
| Kích thước bộ pin | TỐI ĐA 6.0*30.5*50.5mm |
| Loại pin | Pin Lithium Ion Polymer điện áp cao |
|---|---|
| Mô hình | UNM441718 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| Công suất danh nghĩa | 110mAh |
| Công suất điển hình | 120mAh |
| Loại pin | Pin Li-polymer |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 400mah |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Tuổi thọ chu kỳ | ≥500 lần |
| Màu sắc | bạc |
| Loại pin | Pin Lithium Ion Polymer |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1850mAh |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1.0C/1850mA |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 5,55 * 40,3 * 74,0mm |
| Loại pin | Pin Lithium Polymer sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 500mAh |
| phí điện áp | 4.2V |
| Điện áp cắt thoát | 3.0V |
| Loại pin | Pin Li Polymer có thể sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 600mah |
| phí điện áp | 4.2V |
| Điện áp cắt thoát | 3.0V |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM423040 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 450mAh |
| Công suất điển hình | 460mAh |