| Loại pin | 18650 pin |
|---|---|
| Công suất điển hình | 2900mAh@0,2C |
| Công suất danh nghĩa | 2750mAh@0,2C |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Sạc điện áp | 4.2V |
| Loại pin | Pin Lithium 18650 |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa (Điển hình) | 3000mAh@0,2C |
| Công suất danh nghĩa (Tối thiểu) | 2900mAh@0,2C |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.6V |
| Điện áp sạc | 4.2V |