| Loại pin | pin cong |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 20mAh |
| Điện áp kết thúc sạc | 4.2V |
| Xả điện áp kết thúc | 3.0V |
| Loại pin | Pin Lithium Polymer cong |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| Công suất danh nghĩa | 17mAh |
| Điện áp kết thúc sạc | 4,35V |
| Xả điện áp kết thúc | 3.0V |
| Loại pin | Pin Lithium Polymer cong |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 16mAh |
| Điện áp kết thúc sạc | 4.2V |
| Xả điện áp kết thúc | 3.0V |
| Loại pin | Pin Lithium Polymer cong |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 22mAh |
| Điện áp kết thúc sạc | 4.2V |
| Xả điện áp kết thúc | 3.0V |
| Loại pin | Pin LiPo cong |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 20mAh |
| Điện áp kết thúc sạc | 4.2V |
| Xả điện áp kết thúc | 3.0V |
| Loại pin | Pin Li-ion có thể sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 3000mAh |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 6.0*50.5*80.5mm |
| Kích thước bộ pin | TỐI ĐA 6.0*50.5*82.5mm |
| Loại | Pin Lithium Ion Polymer |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 600mah |
| xả điện áp | 3.0V |
| Dòng điện nạp/thả tối đa | 1.0C/600mA |
| Loại pin | Pin Li-polymer điện áp cao |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 430mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| phí điện áp | 4,35V |
| Kích thước bộ pin (Tối đa) | 4.0*28.5*32.5mm |
| Loại pin | 3Pin Lithium Polymer 7v |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 2000mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Sạc điện áp | 4.2V |
| Dòng sạc tối đa | 2000mA(1.0C-4.2V) |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 1000mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Màu sắc | bạc |
| Tuổi thọ chu kỳ | ≥500 lần |