| Loại pin | Tế bào ion lithium hình trụ |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa (Điển hình) | 3000mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.6V |
| Điện áp sạc | 4.2V |
| Điện áp cắt thoát | 2.5V |
| Loại pin | Pin Lithium 18650 |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa (Điển hình) | 3000mAh@0,2C |
| Công suất danh nghĩa (Tối thiểu) | 2900mAh@0,2C |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.6V |
| Điện áp sạc | 4.2V |