| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM471630 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 190mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/190mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM602533 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 450mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/450mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM744068 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| Công suất danh nghĩa | 3150mAh |
| Công suất điển hình | 3250mAh |
| Loại pin | Pin Li-polymer hình trụ / Pin LiPo hình trụ |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất điển hình | 680mAh |
| Sạc tiêu chuẩn | 130mA |
| Sạc tối đa | 650mA |
| Loại pin | Bộ pin AAA NiMH |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.6V |
| Công suất danh nghĩa | 230mAh |
| Kích thước | TỐI ĐA15.3*7.7mm |
| Trọng lượng | Appr. Appr. 35g 35g |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM502533 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 370mAh |
| Công suất điển hình | 390mAh |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM575957 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 2400mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/2400mA |
| Loại pin | Pin LiPo sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1200mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1200mA |
| Kích thước tế bào pin | Tối đa 10 * 30,5 * 40,5mm |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM522033 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 300mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/300mA |
| Loại pin | Pin Polymer Li ion tùy chỉnh |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 110mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Điện áp cuối | 3.0V |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1.0CA(=110mAh) |