| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM503759 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1150mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1150mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM801823 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 250mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/250mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM603450 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1000mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1000mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM402025 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 140mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/140mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM281314 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 25mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/25mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM251515 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/30mA |
| Năng lượng | 0.111Wh |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 1000mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Màu sắc | bạc |
| Tuổi thọ chu kỳ | ≥500 lần |
| Loại pin | 4.35V Li-polymer pin |
|---|---|
| Mô hình | UNM652831 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| Công suất danh nghĩa | 780mAh |
| Công suất điển hình | 800mAh |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM422027 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 160MAH |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/160mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM442332 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 250mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/250mA |