| Loại pin | 3.87V pin LiPo điện áp cao |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 5000MAH |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,87V |
| Sạc điện áp | 4,45V |
| Dòng sạc tối đa | 5000mA(1.0C-4.45V) |
| Loại pin | Pin Polymer Li ion tùy chỉnh |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 110mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Điện áp cuối | 3.0V |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1.0CA(=110mAh) |
| Loại pin | Pin LiPo có tốc độ xả cao |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 1300mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 7.4V |
| Điện tích điện | 0,2C/0,5C/1,0C |
| Dòng sạc liên tục tối đa | 2600mA(2.0C) |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM744068 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| Công suất danh nghĩa | 3150mAh |
| Công suất điển hình | 3250mAh |
| Loại pin | Pin Lipo xả tốc độ cao |
|---|---|
| Kế hoạch thiết kế | S8261ABJMD-G3J+8205 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 50mAh |
| Công suất điển hình | 50mAh |
| Loại pin | Pin LiPo sạc lại |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 1850mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Kích thước bộ pin | TỐI ĐA 9,9(T)x34,5(W)x52,5(L) mm |
| Màu sắc | bạc |
| Loại pin | Pin LiPO |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 60mAh |
| phí điện áp | 4.2V |
| Tuổi thọ chu kỳ | ≥500 chu kỳ (0,2C) |
| Loại pin | Li-polymer, pin Li-Ion, pin lipo |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 400mah |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| phí điện áp | 4.2V |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1C/400mA |
| Loại | Pin LiPO |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 140mAh |
| phí điện áp | 4.2V |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1.0C/140mA |
| Loại pin | Bộ pin Lipo tùy chỉnh |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 620mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/620mA |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 5.7(T)x31.7(W)x30.0(L)mm |