| Loại pin | Pin Li-polymer có thể sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1000mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1000mA |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 10.0(T)x20.0(W)x50.0(L)mm |
| Loại pin | Pin Li-polymer 3,8V |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 1500mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| phí điện áp | 4,35V |
| Kích thước tế bào pin | Tối đa 7,5 * 43,0 * 35,0mm |
| Loại pin | 7Bộ pin Li-Polymer 4V |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 720mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 7.4V |
| Dòng sạc/xả tối đa | 720mA(1.0C) |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 7.8(T)x25.5(W)x32.0(L)mm |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM450839 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 110mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/110mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM303034 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 290mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/290mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM522033 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 300mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/300mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM575957 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 2400mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/2400mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 250mAh |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 4.1(T)x16.0(W)x45.0(L)mm |
| Kích thước pin | TỐI ĐA 4.1(T)x16.5(W)x47.0(L)mm |
| Loại pin | Pin Lithium Ion Polymer |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 520mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Chi phí Volatge | 4.2V |
| Hình dạng và màu sắc | Lăng trụ, bạc |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 430mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1.0CA(=430mAh) |
| Kích thước bộ pin | MaxT5.0*W12.0*H75.0mm |