| Loại pin | Li-polymer, pin Li-Ion, pin lipo |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 400mah |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| phí điện áp | 4.2V |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1C/400mA |
| Loại pin | Pin Polymer Li ion tùy chỉnh |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 110mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Điện áp cuối | 3.0V |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1.0CA(=110mAh) |
| Loại pin | Pin LiPO |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 300mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| phí điện áp | 4.2V |
| Khả năng xả | 3.0V |
| Loại pin | Pin Polyme Li-ion |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1200mAh |
| phí điện áp | 4.2V |
| Điện áp cắt thoát | 3.0V |
| Loại pin | Pin Li-polymer |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 400mah |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Tuổi thọ chu kỳ | ≥500 lần |
| Màu sắc | bạc |
| Loại pin | Pin LiPO tùy chỉnh |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 1150mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1C/1150mA |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 3,8(T)x48,5(W)x60,5(L)mm |
| Loại pin | Pin Li-polymer có thể sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1000mAh |
| phí điện áp | 4.2V |
| Kích thước bộ pin | TỐI ĐA 4.5(T)x27.0(W)x82.5(L)mm |
| Loại pin | Pin Li-polymer có thể sạc lại |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 1500mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Chi phí Volatge | 4.2V |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1C/1500mA |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1200mAh |
| Hình dạng và màu sắc | Lăng trụ, bạc |
| Kích thước tế bào tối đa | 10*30*40.5mm |
| Loại pin | Pin Li-polymer nhỏ |
|---|---|
| Điện áp | 3.7V |
| Công suất | 60mAh |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1C/60mA |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 3.0(T)x12.5(W)x21.5(L)mm |