| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM462030 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 220mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/220mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM652450 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1200mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1200mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM501232 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 145mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/145mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM441018 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 45mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/45mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM803560 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1900mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1900mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM400930 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 80mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/80mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM561118 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 65mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/65mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM403040 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 530mAh |
| Công suất điển hình | 550mAh |
| Loại pin | Pin Li-polymer điện áp cao |
|---|---|
| Mô hình | UNM683736 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| Công suất danh nghĩa | 1220mAh |
| Công suất điển hình | 1250mAh |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM722233 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 580mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/580mA |