| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM803560 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1900mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1900mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM400930 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 80mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/80mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM403040 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 530mAh |
| Công suất điển hình | 550mAh |
| Loại pin | Pin Li-polymer điện áp cao |
|---|---|
| Mô hình | UNM683736 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| Công suất danh nghĩa | 1220mAh |
| Công suất điển hình | 1250mAh |
| Loại pin | Pin Li-polymer điện áp cao |
|---|---|
| Mô hình | UNM502023 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| Công suất danh nghĩa | 250mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/250mA |
| Loại pin | Pin Li-polymer điện áp cao |
|---|---|
| Mô hình | UNM521920 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| Công suất danh nghĩa | 200mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/200mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM753440 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 950mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/950mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM501885 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 900mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/900mA |
| Loại pin | Bộ pin Li-polymer |
|---|---|
| Công suất tối thiểu | 1100mAh |
| Công suất điển hình | 1200mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Dòng sạc tối đa | 2C |
| Loại pin | Pin Polyme Li-ion |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1200mAh |
| phí điện áp | 4.2V |
| Điện áp cắt thoát | 3.0V |