| Loại pin | Pin LiPo sạc lại |
|---|---|
| Mô hình | UNM902730 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 850mAh |
| Công suất điển hình | 900mAh |
| Loại pin | Pin Lithium Polymer sạc lại |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 500mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Điện áp sạc | 4.2V |
| Kich thươc tê bao | 5,5 * 23,0 * 38,5mm |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM322030 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 130mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/130mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM861632 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 380mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/380mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM561118 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 65mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/65mA |
| Loại pin | Li-polymer, pin Li-Ion, pin lipo |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 400mah |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| phí điện áp | 4.2V |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1C/400mA |
| Loại pin | Pin LiPo sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1200mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1200mA |
| Kích thước tế bào pin | Tối đa 10 * 30,5 * 40,5mm |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM301235 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 100mAh |
| Công suất điển hình | 100mAh |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM802844 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1000mAh |
| Công suất điển hình | 1030mAh |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM342028 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 160MAH |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/160mA |