| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM503759 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1150mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1150mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM911775 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1340mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1340mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM112258 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1400mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1400mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM741671 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 840mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/840mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM502852 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 760mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/760mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 250mAh |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 4.1(T)x16.0(W)x45.0(L)mm |
| Kích thước pin | TỐI ĐA 4.1(T)x16.5(W)x47.0(L)mm |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 1000mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Màu sắc | bạc |
| Tuổi thọ chu kỳ | ≥500 lần |
| Loại pin | Pin NiMH |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 1.2V |
| Công suất danh nghĩa | 1500mAh |
| Tuổi thọ chu kỳ | ≥500 lần |
| Trọng lượng | 26g |
| Loại pin | Pin NiMH |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 1.2V |
| Công suất danh nghĩa | 700mAh |
| Tuổi thọ chu kỳ | ≥500 lần |
| Trọng lượng | 12,5g |
| Loại pin | Pin NiMH |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 1.2V |
| Công suất danh nghĩa | 2600mAh |
| Tuổi thọ chu kỳ | ≥500 lần |
| Trọng lượng | 34g |