| Loại pin | Pin hydride kim loại niken |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 1.2V |
| Công suất danh nghĩa | 700mAh |
| Công suất tối thiểu | 700mAh |
| Phí tiêu chuẩn | 70mA / 0,1C |
| Loại pin | 3Pin Lithium Polymer 7v |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 2000mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Sạc điện áp | 4.2V |
| Dòng sạc tối đa | 2000mA(1.0C-4.2V) |
| Loại pin | Pin Lithium Ion Polymer sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 450mAh |
| Dòng điện nạp/thả tối đa | 1.0C/450mA |
| Kích thước bộ pin | TỐI ĐA 6.0*22.5*40.5mm |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM393548 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 820mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/820mA |
| Loại pin | Pin NiMH |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 1.2V |
| Công suất danh nghĩa | 2300mAh |
| Tuổi thọ chu kỳ | ≥500 lần |
| Trọng lượng | 36g |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM462023 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 180mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/180mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM402025 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 140mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/140mA |
| Loại pin | Pin Li-polymer có thể sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1400mAh |
| phí điện áp | 4.2V |
| Kích thước bộ pin | TỐI ĐA 10.1(T)x30.0(W)x50.5(L)mm |
| Loại pin | Pin Li-ion 21700 sạc lại |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa (Điển hình) | 5000mAh@0,2C |
| Công suất danh nghĩa (Tối thiểu) | 4900mAh@0,2C |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Điện áp sạc | 4.2V |
| Loại pin | Pin Lithium Polymer sạc lại |
|---|---|
| phí điện áp | 4.2V |
| Công suất danh nghĩa | 1200mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Kích thước bộ pin | TỐI ĐA 5.1(T)x37.0(W)x61.5(L)mm |