| Loại pin | Pin NiMH |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 1.2V |
| Công suất danh nghĩa | 1200mAh |
| Tuổi thọ chu kỳ | ≥500 lần |
| Trọng lượng | 25g |
| Loại pin | Pin NiMH |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 1.2V |
| Công suất danh nghĩa | 900mAh |
| Tuổi thọ chu kỳ | ≥500 lần |
| Trọng lượng | 13,5g |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM352023 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 115mAh |
| Công suất điển hình | 125mAh |
| Loại pin | Pin LiPo sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 110mAh |
| phí điện áp | 4.2V |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1.0C/110mA |
| Loại pin | Pin NiMH |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 1.2V |
| Công suất danh nghĩa | 1000mAh |
| Tuổi thọ chu kỳ | ≥500 lần |
| Trọng lượng | 14g |
| Loại pin | 18650 pin |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa (Điển hình) | 3200mAh@0,2C |
| Công suất danh nghĩa (Tối thiểu) | 3100mAh@0,2C |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Điện áp sạc | 4.2V |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM602238 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 450mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/450mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM753440 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 950mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/950mA |
| Loại pin | Pin Li polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM851838 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 600mah |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/600mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM401014 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 25mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/25mA |