| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM481240 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 185mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/185mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM251515 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/30mA |
| Năng lượng | 0.111Wh |
| Loại pin | Pin LiPo sạc lại |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 200mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Sạc điện áp | 4.2V |
| Dòng sạc tối đa | 200mA(1.0C-4.2V) |
| Loại pin | Pin Li Polymer có thể sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 600mah |
| phí điện áp | 4.2V |
| Điện áp cắt thoát | 3.0V |
| Loại pin | Pin Lithium Polymer sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 500mAh |
| phí điện áp | 4.2V |
| Dòng điện nạp/thả tối đa | 1.0C/500mA |
| Loại pin | Pin Lithium Polymer sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 150mAh |
| phí điện áp | 4.2V |
| Tuổi thọ chu kỳ | ≥500 lần |
| Loại pin | Pin Lithium Sắt Phosphate |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 4Ah |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.2V |
| Sạc điện áp giới hạn | 3,65±0,03V |
| Điện áp cắt thoát | 2.0V |
| Loại pin | Pin Li-polymer có thể sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 2000mAh |
| phí điện áp | 4.2V |
| Kích thước bộ pin | TỐI ĐA 10,2x 34 x 52,5mm (T*W*L) |
| Loại pin | 18650 pin Li-ion sạc lại |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa (Điển hình) | 2600mAh@0,2C |
| Công suất danh nghĩa (Tối thiểu) | 2500mAh@0,2C |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.65V |
| Điện áp sạc | 4.2V |
| Loại pin | Pin Lithium Polyme |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 800mAh |
| phí điện áp | 4.2V |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 8.0*20.0*50.5mm |