| Loại pin | 3.7V Li Poly pin sạc lại |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 5500mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Dòng sạc/xả tối đa | 2750mA(0.5C-NCM) |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 8,5(T)x42,0(W)x56,5(L)mm |
| Loại pin | Pin NiMH |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 1.2V |
| Công suất danh nghĩa | 600mah |
| Tuổi thọ chu kỳ | ≥500 lần |
| Trọng lượng | 12g |
| Loại pin | Pin LiFePO4 có thể sạc lại hình trụ |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 600mah |
| Điện áp định số | 3.2V |
| Điện áp sạc | 3.65V |
| Điện áp cắt thoát | 2.3V |
| Loại pin | Pin LiPo sạc lại |
|---|---|
| Mô hình | UNM372328 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 200mAh |
| Công suất điển hình | 220mAh |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM503040 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 600mah |
| Công suất điển hình | 650mAh |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM621644 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 450mAh |
| Công suất điển hình | 470mAh |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM373030 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 300mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/300mA |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM541416 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 81mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/81mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM442332 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 250mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/250mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM504050 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1170mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1170mA |