| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM621644 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 450mAh |
| Công suất điển hình | 470mAh |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM802844 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1000mAh |
| Công suất điển hình | 1030mAh |
| Loại pin | Pin Li polymer |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1200mAh |
| Kích thước tế bào tối đa | 10*30.5*40.5mm |
| Kích thước gói pin tối đa | 10*30.5*42.5mm |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM373030 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 300mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/300mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM442332 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 250mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/250mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM504050 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1170mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1170mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM601218 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 80mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/80mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM503759 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1150mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1150mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM462023 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 180mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/180mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM575957 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 2400mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/2400mA |