| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM602728 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 480mAh |
| Công suất điển hình | 500mAh |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM322030 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 130mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/130mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM502852 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 760mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/760mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM583850 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1300mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1300mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM422027 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 160MAH |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/160mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM401013 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 25mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/25mA |
| Loại pin | Pin Li-polymer có thể sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1000mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1000mA |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 10.0(T)x20.0(W)x50.0(L)mm |
| Loại pin | Bộ pin Lithium Polymer |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 1800mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 7.4V |
| Dòng xả tối đa | 1800mA(1.0C) |
| Tuổi thọ chu kỳ | hơn 500 lần |
| Loại pin | Pin lithium ion có thể sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 850mAh |
| Công suất điển hình | 870mAh |
| Sạc nhanh hiện tại | 1C/850mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM722233 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 580mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/580mA |