| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM351225 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 90mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/90mA |
| Loại pin | Pin LiPO |
|---|---|
| Mô hình | UNM422035 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 300mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/300mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM101330 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 380mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/380mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM741671 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 840mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/840mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM103339 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1400mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1400mA |
| Loại pin | Pin Li-polymer điện áp cao |
|---|---|
| Mô hình | UNM533774 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,85V |
| Công suất danh nghĩa | 1800mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1800mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM803560 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1900mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1900mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM400930 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 80mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/80mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM472730 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 350mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/350mA |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 60mAh |
| Xả hiện tại | 3.0V |
| phí điện áp | 4.2V |