| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1200mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1200mA |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 7,7(D)x30,5(R)x45,5(D)mm |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM813848 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1730mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1730mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM602035 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 400mah |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/400mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM112735 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1200mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1200mA |
| Loại pin | Bộ pin Li-polymer |
|---|---|
| Công suất tối thiểu | 1100mAh |
| Công suất điển hình | 1200mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Dòng sạc tối đa | 2C |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM703540 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1000mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1000mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM801823 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 250mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/250mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| phí điện áp | 4.2V |
| Công suất danh nghĩa | 2300mAh |
| Công suất điển hình | 2300mAh |
| Loại pin | Pin LiPO |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 60mAh |
| phí điện áp | 4.2V |
| Tuổi thọ chu kỳ | ≥500 chu kỳ (0,2C) |
| Loại pin | Pin polyme Li-ion |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1200mAh |
| phí điện áp | 4.2V |
| Kích thước bộ pin tối đa | 8,1x30x50,5mm (T*W*L) |