| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM105068 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 3900mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/3900mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM554247 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1350mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1350mA |
| Loại pin | Pin Li-polymer điện áp cao |
|---|---|
| Mô hình | UNM521920 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| Công suất danh nghĩa | 200mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/200mA |
| Loại pin | Pin Li-polymer điện áp cao |
|---|---|
| Mô hình | UNM321223 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| Công suất danh nghĩa | 75mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/75mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM652450 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1200mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1200mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM982441 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1050mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1050mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM501232 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 145mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/145mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM441018 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 45mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/45mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 1000mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Màu sắc | bạc |
| Tuổi thọ chu kỳ | ≥500 lần |
| Loại pin | Pin Lipo xả tốc độ cao |
|---|---|
| Kế hoạch thiết kế | S8261ABJMD-G3J+8205 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 50mAh |
| Công suất điển hình | 50mAh |