| Loại pin | Pin Li-ion hình trụ |
|---|---|
| Công suất điển hình | 2000mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Sạc nhanh hiện tại | 2000mA(1C) |
| Dòng điện xả nhanh | 4000mA(2C) |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM112258 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1400mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1400mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM673867 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 2350mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/2350mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM481834 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 270mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/270mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM602533 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 450mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/450mA |
| Loại pin | Pin Li-polymer nhỏ |
|---|---|
| Điện áp | 3.7V |
| Công suất | 60mAh |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1C/60mA |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 3.0(T)x12.5(W)x21.5(L)mm |
| Loại | Pin Lithium Ion Polymer |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 600mah |
| xả điện áp | 3.0V |
| Dòng điện nạp/thả tối đa | 1.0C/600mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM744068 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| Công suất danh nghĩa | 3150mAh |
| Công suất điển hình | 3250mAh |
| Loại pin | Pin LiPo sạc lại hình trụ |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất điển hình | 630mAh |
| Sạc tiêu chuẩn | 315mA/0.5C |
| Sạc tối đa | 3A/3.0V |
| Loại pin | Pin Lipo điện áp cao |
|---|---|
| Mô hình | UNM103962 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| Công suất danh nghĩa | 3400mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/3400mA |