| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM414464 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 850mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/850mA |
| Loại pin | Tế bào ion lithium hình trụ |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 3800mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.6V |
| Điện áp sạc | 4.2V |
| Điện áp cắt thoát | 2.5V |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM502530 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 320mAh |
| Công suất điển hình | 350mAh |
| Loại pin | Pin Li polymer |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1200mAh |
| Kích thước tế bào tối đa | 10*30.5*40.5mm |
| Kích thước gói pin tối đa | 10*30.5*42.5mm |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM523436 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 550mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/550mA |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM502225 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 260mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/260mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM902536 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 800mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/800mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM422027 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 160MAH |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/160mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM451458 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 155mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/155mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM472023 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 165mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/165mA |