| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM852034 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 600mah |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/600mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM513436 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 700mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/700mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM575957 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 2400mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/2400mA |
| Loại pin | Pin Lithium Sắt Phosphate |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 6Ah |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.2V |
| Sạc điện áp giới hạn | 3.65V |
| Dòng điện sạc/xả tiêu chuẩn | 1C |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM602728 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 480mAh |
| Công suất điển hình | 500mAh |
| Loại pin | Pin Li-polymer có thể sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| phí điện áp | 4.2V |
| Công suất danh nghĩa | 1500mAh |
| Dòng điện nạp/thả tối đa | 1.0C/1.5A |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM351225 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 90mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/90mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM451012 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 37mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/37mA |
| Loại pin | Pin Li polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM113465 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 3000mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/3000mA |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM701450 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 500mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/500mA |