| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM851228 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 230mAh |
| Công suất điển hình | 240mAh |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM362019 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 100mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/100mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM802018 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 200mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/200mA |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM502535 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 400mah |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/400mA |
| Loại pin | 3.7 V Lipo pin |
|---|---|
| Số mô hình | UNM503048 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,7 V |
| Công suất danh nghĩa | 760mAh |
| Dòng điện sạc/xả | 0,2C/152mA (Tiêu chuẩn), 1C/760mA (Tối đa) |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM 933442 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1600mAh |
| Dòng sạc tối đa | 2.0C / 4.20V |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM102540 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1200mAh |
| Công suất điển hình | 1250mAh |
| Loại pin | Tế bào ion lithium hình trụ |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa (Điển hình) | 2500mAh@0,2C |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.6V |
| Điện áp cắt thoát | 2.5V |
| Dòng sạc liên tục tối đa | 4A |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| phí điện áp | 4.2V |
| Công suất danh nghĩa | 2300mAh |
| Công suất điển hình | 2300mAh |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM463028 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 350mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/350mA |