| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM101330 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 380mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/380mA |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM963872 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 3700mah |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/3700mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM481834 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 270mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/270mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM401013 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 25mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/25mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM601218 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 80mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/80mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM602533 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 450mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/450mA |
| Loại Battrey | Pin LiPo hình trụ nhỏ |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 200mAh |
| Chi phí Volatge | 4.2V |
| Dòng điện nạp/thả tối đa | 200mA ((1.0C) |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM1260110 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 10000mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/10000mA |
| Loại | Pin Li-polymer nhỏ |
|---|---|
| Mô hình | UNM401115 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 40mAh |
| Dòng sạc/xả tiêu chuẩn | 0,2C/8mA |
| Loại pin | Pin lithium ion polyme |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 900mAh |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 6.0*30.5*48.5mm |
| Kích thước bộ pin | TỐI ĐA 6.0*30.5*50.5mm |