| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM450839 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 110mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/110mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM722233 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 580mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/580mA |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM105068 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 3900mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/3900mA |
| Loại pin | Pin LiPo sạc lại |
|---|---|
| Mô hình | UNM651545 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 370mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/370mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM703540 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1000mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1000mA |
| Loại pin | Pin LiPO |
|---|---|
| Mô hình | UNM422035 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 300mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/300mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM112735 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1200mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1200mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM103339 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1400mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1400mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM982441 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1050mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1050mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM803560 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1900mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1900mA |