| Loại pin | Pin Lithium ion 21700 |
|---|---|
| Công suất xả tiêu chuẩn | Tối thiểu 4900mAh |
| Công suất xả định mức | Tối thiểu 4750mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,63V |
| Điện áp sạc | 4.2V |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 60mAh |
| Xả hiện tại | 3.0V |
| phí điện áp | 4.2V |
| Loại pin | Pin ion lithium hình trụ |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa (Điển hình) | 2500mAh@0,2C |
| Công suất danh nghĩa (Tối thiểu) | 2400mAh@0,2C |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Điện áp sạc | 4.2V |
| Loại pin | Pin Li-polymer |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 400mah |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Tuổi thọ chu kỳ | ≥500 lần |
| Màu sắc | bạc |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1200mAh |
| Hình dạng và màu sắc | Lăng trụ, bạc |
| Kích thước tế bào tối đa | 10*30*40.5mm |
| Loại pin | Pin Lipo xả tốc độ cao |
|---|---|
| Kế hoạch thiết kế | S8261ABJMD-G3J+8205 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 50mAh |
| Công suất điển hình | 50mAh |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1200mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1200mA |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 7,7(D)x30,5(R)x45,5(D)mm |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM813848 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1730mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1730mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM673867 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 2350mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/2350mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM602035 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 400mah |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/400mA |