| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM471630 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 190mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/190mA |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Mô hình | 603450 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1200mAh |
| Năng lượng | 4.44Wh |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM454260 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1300mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1300mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM602040 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 400mah |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/400mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM103535 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1050mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1050mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM401419 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 50mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/50mA |
| Loại pin | Pin lithium ion polyme |
|---|---|
| Mô hình | UNM 803040 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 950mAh |
| Dòng sạc tối đa | 1.0C / 4.2V |
| Loại pin | Pin sạc lithium-ion 21700 |
|---|---|
| Công suất xả tiêu chuẩn | Tối thiểu 4900mAh |
| Công suất xả định mức | Tối thiểu 4753mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.6V |
| Điện áp cắt thoát | 2.5V |
| Loại pin | Pin Li-polymer có thể sạc lại |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 210mA |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 5.0(T)x20.5(W)x25.0(L)mm |
| Kích thước bộ pin | TỐI ĐA 5.0(T)x20.5(W)x27.0(L)mm |
| Loại pin | Pin Li-polyer tùy chỉnh |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 170mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Tuổi thọ chu kỳ | ≥500 lần |
| Kích thước bộ pin | TỐI ĐA 3,6 * 20,0 * 29,0mm |