| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| phí điện áp | 4.2V |
| Công suất danh nghĩa | 2300mAh |
| Công suất điển hình | 2300mAh |
| Loại pin | Pin Li-polymer có thể sạc lại |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 210mA |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 5.0(T)x20.5(W)x25.0(L)mm |
| Kích thước bộ pin | TỐI ĐA 5.0(T)x20.5(W)x27.0(L)mm |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 430mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1.0CA(=430mAh) |
| Kích thước bộ pin | MaxT5.0*W12.0*H75.0mm |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM682329 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| Công suất danh nghĩa | 520mAh |
| Công suất điển hình | 540mAh |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 800mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/800mA |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 7.5(T)x20.5(W)x44.5(L)mm |
| Loại pin | Pin Li-Ion Polymer |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 150mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| phí điện áp | 4.2V |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1C/150mA |
| Loại pin | Pin Lithium Ion Polymer |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1850mAh |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1.0C/1850mA |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 5,55 * 40,3 * 74,0mm |
| Loại | Pin Lithium Ion Polymer |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 600mah |
| xả điện áp | 3.0V |
| Dòng điện nạp/thả tối đa | 1.0C/600mA |
| Loại pin | Pin Li-Po |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 260mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Dòng điện nạp/thả tối đa | 1.0C/260mAh |
| Kích thước ô | Tối đa 3,2 * 27,5 * 30,5mm |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 60mAh |
| Xả hiện tại | 3.0V |
| phí điện áp | 4.2V |