| Loại pin | Pin LiPo sạc lại |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 200mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Sạc điện áp | 4.2V |
| Dòng sạc tối đa | 200mA(1.0C-4.2V) |
| Loại pin | Pin LiPO |
|---|---|
| Mô hình | UNM422035 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 300mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/300mA |
| Loại pin | Pin LiPO |
|---|---|
| Số mô hình | UNM701040 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 230mAh |
| Dòng điện sạc và xả | 0,2C/46mA (Chuẩn), 1C/230mA (Tối thiểu) |
| Loại pin | Pin Lithium Ion Polymer điện áp cao |
|---|---|
| Mô hình | UNM441718 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| Công suất danh nghĩa | 110mAh |
| Công suất điển hình | 120mAh |
| Loại pin | pin lipo tùy chỉnh |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 55mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1.0C/55mA |
| Kích thước tế bào pin | MAX 4,0 ((T) x 11,5 ((W) x 20,5 ((L) mm |
| Loại Battrey | Pin LiPo hình trụ nhỏ |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 200mAh |
| Chi phí Volatge | 4.2V |
| Dòng điện nạp/thả tối đa | 200mA ((1.0C) |
| Loại pin | Pin lithium ion polyme |
|---|---|
| Mô hình | UNM 803040 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 950mAh |
| Dòng sạc tối đa | 1.0C / 4.2V |
| Loại pin | 3.87V pin LiPo điện áp cao |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 5000MAH |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,87V |
| Sạc điện áp | 4,45V |
| Dòng sạc tối đa | 5000mA(1.0C-4.45V) |
| Loại pin | Pin LiPo hình trụ |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất điển hình | 650mAh |
| Sạc tiêu chuẩn | 130mA |
| Sạc tối đa | 1000mA |
| Loại pin | Pin LiPo hình trụ |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất điển hình | 400mah |
| Sạc tiêu chuẩn | 80mA |
| Sạc tối đa | 800mA |