| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM393548 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 820mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/820mA |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM701450 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 500mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/500mA |
| Loại pin | Pin Lithium Polymer tùy chỉnh |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 2200mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Dòng điện nạp/thả tối đa | 1.0C/2200mA |
| Dòng điện xả tối đa | 1.0CA |
| Loại pin | Pin Li-ion Polymer điện áp cao |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| Công suất danh nghĩa | 360MAH |
| phí điện áp | 4,35V |
| Dòng xả liên tục (Tối đa) | 1.0C/360mA |
| Loại pin | Pin Lithium Polymer lớn |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 3500mah |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 8.3(T)x50.5(W)x63.0(L)mm |
| Kích thước bộ pin | TỐI ĐA 8.5(T)x51.0(W)x65.0(L)mm |
| Loại pin | Pin LiPO |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 260mAh |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1C/260mA |
| trọng lượng pin | Khoảng 5,0g |
| Loại pin | Pin LiPO tùy chỉnh |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 1150mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1C/1150mA |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 3,8(T)x48,5(W)x60,5(L)mm |
| Loại pin | Pin LiPO |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 160MAH |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Dòng điện nạp/thả tối đa | 1.0C/160mA |
| Kích thước tế bào pin | Tối đa 3,9 * 15,5 * 28,5mm |
| Loại pin | Pin LiPO |
|---|---|
| Điện áp phi điện áp | 3.7V |
| Điện áp cắt thoát | 3.0V |
| Công suất danh nghĩa | 1100mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1100mA |
| Loại pin | Pin LiPo sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 110mAh |
| phí điện áp | 4.2V |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1.0C/110mA |