| Loại pin | Pin LiPo sạc lại hình trụ |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất điển hình | 1680mAh |
| Sạc tiêu chuẩn | 320mA |
| Sạc tối đa | 1600mA |
| Loại pin | Pin Li-polymer điện áp cao |
|---|---|
| Mô hình | UNM533774 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,85V |
| Công suất danh nghĩa | 1800mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1800mA |
| Loại pin | Pin Li-polymer điện áp cao |
|---|---|
| Mô hình | UNM502448 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| Công suất danh nghĩa | 720mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/720mA |
| Loại pin | Pin Li-polymer điện áp cao |
|---|---|
| Mô hình | UNM372933 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| Công suất danh nghĩa | 420mAh |
| Công suất điển hình | 440mAh |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM373030 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 300mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/300mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM503759 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1150mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1150mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM502530 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 320mAh |
| Công suất điển hình | 350mAh |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM401014 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 25mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/25mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM603450 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1000mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1000mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM402025 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 140mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/140mA |