| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM602533 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 450mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/450mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM342028 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 160MAH |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/160mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM422027 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 160MAH |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/160mA |
| Loại pin | Pin Li-polymer 3,8V |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 1500mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| phí điện áp | 4,35V |
| Kích thước tế bào pin | Tối đa 7,5 * 43,0 * 35,0mm |
| Loại pin | Pin Li-polymer 3,8V |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 2500mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| phí điện áp | 4,35V |
| Kích thước tế bào pin | Tối đa 8,8 * 21,0 * 94,0mm |
| Loại | Pin Li-polymer nhỏ |
|---|---|
| Mô hình | UNM401115 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 40mAh |
| Dòng sạc/xả tiêu chuẩn | 0,2C/8mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM744068 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| Công suất danh nghĩa | 3150mAh |
| Công suất điển hình | 3250mAh |
| Loại pin | 3Pin Lithium Polymer 7v |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 2000mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Sạc điện áp | 4.2V |
| Dòng sạc tối đa | 2000mA(1.0C-4.2V) |
| Loại pin | Pin Lithium Polymer sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1000mAh |
| phí điện áp | 4.2V |
| Dòng điện nạp/thả tối đa | 1.0C/1.0A |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM503040 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 600mah |
| Công suất điển hình | 650mAh |