| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM923060 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 2050mAh |
| Công suất điển hình | 2100mAh |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM802030 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 420mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/420mA |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM541416 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 81mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/81mA |
| Loại pin | Pin Lipo điện áp cao |
|---|---|
| Mô hình | UNM103962 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| Công suất danh nghĩa | 3400mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/3400mA |
| Loại | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM 603458 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1500mAh |
| Dòng sạc/xả tiêu chuẩn | 0,2C/300mA |
| Loại pin | Pin LiPo sạc lại |
|---|---|
| Mô hình | UNM902730 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 850mAh |
| Công suất điển hình | 900mAh |
| Loại pin | Pin LiPO |
|---|---|
| Công suất | 550mAh |
| Điện áp | 3.7V |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1.0C/550mA |
| Kích thước ô | 5.5*25.5*40.5mm |
| Loại pin | Pin Lithium Polymer sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 500mAh |
| phí điện áp | 4.2V |
| Điện áp cắt thoát | 3.0V |
| Loại pin | Pin lithium ion polyme |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 900mAh |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 6.0*30.5*48.5mm |
| Kích thước bộ pin | TỐI ĐA 6.0*30.5*50.5mm |
| Loại pin | Bộ pin Lipo tùy chỉnh |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 620mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/620mA |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 5.7(T)x31.7(W)x30.0(L)mm |