| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 250mAh |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 4.1(T)x16.0(W)x45.0(L)mm |
| Kích thước pin | TỐI ĐA 4.1(T)x16.5(W)x47.0(L)mm |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM602728 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 480mAh |
| Công suất điển hình | 500mAh |
| Loại pin | lPin Lithium ion |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Điện áp cuối sạc | 4,20V |
| Điện áp cuối xả | 3,00V |
| Công suất danh nghĩa | 80mAh |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM802030 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 420mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/420mA |
| Loại pin | Pin Li-polymer điện áp cao |
|---|---|
| Mô hình | UNM372933 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| Công suất danh nghĩa | 420mAh |
| Công suất điển hình | 440mAh |
| Loại pin | Tế bào ion lithium hình trụ |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa (Điển hình) | 3450mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.6V |
| Điện áp sạc | 4,20 ± 0,05V |
| Điện áp cắt thoát | 2.5V |
| Loại pin | Tế bào ion lithium hình trụ |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa (Điển hình) | 2800mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.6V |
| Điện áp sạc | 4,20 ± 0,05V |
| Điện áp cắt thoát | 2.5V |
| Loại pin | Tế bào ion lithium hình trụ |
|---|---|
| Công suất định mức | Tối thiểu 4000mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.6V |
| Điện áp sạc | 4,20 ± 0,05V |
| Điện áp cắt thoát | 2.5V |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM502533 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 370mAh |
| Công suất điển hình | 390mAh |
| Loại pin | Pin Li-polymer 3,8V |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 2500mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| phí điện áp | 4,35V |
| Kích thước tế bào pin | Tối đa 8,8 * 21,0 * 94,0mm |