| Loại pin | Pin Li-polymer 3,8V |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 1500mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| phí điện áp | 4,35V |
| Kích thước tế bào pin | Tối đa 7,5 * 43,0 * 35,0mm |
| Loại pin | Pin LiPO |
|---|---|
| Số mô hình | UNM701040 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 230mAh |
| Dòng điện sạc và xả | 0,2C/46mA (Chuẩn), 1C/230mA (Tối thiểu) |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM401014 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 25mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/25mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM471630 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 190mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/190mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM602533 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 450mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/450mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM744068 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| Công suất danh nghĩa | 3150mAh |
| Công suất điển hình | 3250mAh |
| Loại pin | Pin Li-polymer hình trụ / Pin LiPo hình trụ |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất điển hình | 680mAh |
| Sạc tiêu chuẩn | 130mA |
| Sạc tối đa | 650mA |
| Loại pin | Bộ pin AAA NiMH |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.6V |
| Công suất danh nghĩa | 230mAh |
| Kích thước | TỐI ĐA15.3*7.7mm |
| Trọng lượng | Appr. Appr. 35g 35g |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM522033 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 300mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/300mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM575957 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 2400mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/2400mA |