| Loại pin | Pin Polymer Li ion tùy chỉnh |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 110mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Điện áp cuối | 3.0V |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1.0CA(=110mAh) |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM373030 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 300mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/300mA |