| Loại pin | Pin LiPo sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1200mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1200mA |
| Kích thước tế bào pin | Tối đa 10 * 30,5 * 40,5mm |
| Loại pin | Pin LiPo sạc lại hình trụ |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất điển hình | 630mAh |
| Sạc tiêu chuẩn | 315mA/0.5C |
| Sạc tối đa | 3A/3.0V |
| Loại pin | Pin Lithium 18650 |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa (Điển hình) | 3000mAh@0,2C |
| Công suất danh nghĩa (Tối thiểu) | 2900mAh@0,2C |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.6V |
| Điện áp sạc | 4.2V |
| Loại pin | 7Bộ pin Li-Polymer 4V |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 720mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 7.4V |
| Dòng sạc/xả tối đa | 720mA(1.0C) |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 7.8(T)x25.5(W)x32.0(L)mm |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM352023 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 115mAh |
| Công suất điển hình | 125mAh |
| Loại pin | Pin LiPo điện áp cao 4,45V |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 10000mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,87V |
| Sạc điện áp | 4,45V |
| Dòng sạc tối đa | 6000mA(0.6C-4.45V) |
| Loại pin | Pin LiPO |
|---|---|
| Công suất | 550mAh |
| Điện áp | 3.7V |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1.0C/550mA |
| Kích thước ô | 5.5*25.5*40.5mm |
| Loại pin | Pin Li-polymer có thể sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1400mAh |
| phí điện áp | 4.2V |
| Kích thước bộ pin | TỐI ĐA 10.1(T)x30.0(W)x50.5(L)mm |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM502530 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 320mAh |
| Công suất điển hình | 350mAh |
| Loại pin | Pin Li Polymer có thể sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 600mah |
| phí điện áp | 4.2V |
| Điện áp cắt thoát | 3.0V |