| Loại pin | Pin LiPo sạc lại hình trụ |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất điển hình | 1100mAh |
| Sạc tiêu chuẩn | 550mA |
| Sạc tối đa | 1100mA |
| Loại pin | Pin có tốc độ xả cao |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa (Điển hình) | 2000mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Tăng áp sạc | 4,20 ± 0,05V |
| Điện áp cắt xả tiêu chuẩn | 2,75V |
| Loại pin | Pin Lipo xả tốc độ cao |
|---|---|
| Kế hoạch thiết kế | S8261ABJMD-G3J+8205 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 50mAh |
| Công suất điển hình | 50mAh |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM103339 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1400mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1400mA |
| Loại pin | Pin Li ion điện áp cao polymer |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| Công suất danh nghĩa | 1700mAh |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1700mA(1.0C) |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 8.5(T)x36.0(W)x39.0(L)mm |
| Loại pin | Pin Lithium Polymer sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 300mAh |
| phí điện áp | 4.2V |
| Điện áp cắt thoát | 3.0V |
| Loại pin | Pin Lithium Ion Polymer |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 85mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Kích thước ô (Tối đa) | 3,9 * 28,5 * 30,5mm |
| Kích thước pin (Tối đa) | 4,5 * 15,0 * 24,0mm |
| Loại pin | Li-polymer, pin Li-Ion, pin lipo |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 400mah |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| phí điện áp | 4.2V |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1C/400mA |
| Loại pin | Pin Li-polymer điện áp cao |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 430mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| phí điện áp | 4,35V |
| Kích thước bộ pin (Tối đa) | 4.0*28.5*32.5mm |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM503040 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 600mah |
| Công suất điển hình | 650mAh |