| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 2000mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Kích thước tế bào pin | Tối đa T7.0*W34.0*H82.0mm |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1.0CA(=2000mAh) |
| Loại pin | Pin LiPo có tốc độ xả cao |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 7.4V |
| Công suất danh nghĩa | 1000mAh |
| Kích thước tế bào pin | Tối đa T8.2*W30.5*H48.0mm |
| Kích thước bộ pin | Tối đa T17.4*W31.0**57.0mm |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM393548 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 820mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/820mA |
| Loại pin | Pin LiPo có tốc độ xả cao |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 1300mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 7.4V |
| Điện tích điện | 0,2C/0,5C/1,0C |
| Dòng sạc liên tục tối đa | 2600mA(2.0C) |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 350mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| phí điện áp | 4.2V |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1C/350mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM423040 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 450mAh |
| Công suất điển hình | 460mAh |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM602238 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 450mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/450mA |
| Loại pin | Pin Li-polymer điện áp cao |
|---|---|
| Mô hình | UNM321223 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| Công suất danh nghĩa | 75mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/75mA |
| Loại pin | Pin Li-polymer |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 400mah |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Tuổi thọ chu kỳ | ≥500 lần |
| Màu sắc | bạc |
| Loại pin | Pin Lipo điện áp cao |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3,8V |
| Công suất danh nghĩa | 280mAh |
| Dòng điện nạp/thả tối đa | 1,0C |
| Kích thước pin | TỐI ĐA 4,8 * 22,0 * 30,0mm |