| Loại pin | Pin Lithium Ion Polymer sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 450mAh |
| Dòng điện nạp/thả tối đa | 1.0C/450mA |
| Kích thước bộ pin | TỐI ĐA 6.0*22.5*40.5mm |
| Loại pin | Pin Li-ion có thể sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 3000mAh |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 6.0*50.5*80.5mm |
| Kích thước bộ pin | TỐI ĐA 6.0*50.5*82.5mm |
| Loại pin | Pin Lithium Ion Polymer |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 750mAh |
| phí điện áp | 4.2V |
| Điện áp cắt điện áp xả | 3.0V |
| Loại pin | Bộ pin Lithium Polymer |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 1800mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 7.4V |
| Dòng xả tối đa | 1800mA(1.0C) |
| Tuổi thọ chu kỳ | hơn 500 lần |
| Loại pin | Tế bào Lithium-ion hình trụ |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa (Điển hình) | 3200mAh@0,2C |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Dòng điện cắt xả | 2.5V |
| Kích thước ô | Hight: 64.95mm±0.20mm; Cao: 64,95mm±0,20mm; Diameter: 18.25mm±0.20mm Đường k |
| Loại pin | Pin Lithium Ion Polymer |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 520mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Chi phí Volatge | 4.2V |
| Hình dạng và màu sắc | Lăng trụ, bạc |
| Loại pin | Pin lithium polymer |
|---|---|
| Mô hình | 603450 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1200mAh |
| Năng lượng | 4.44Wh |
| Loại pin | Pin sạc lithium-ion 21700 |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa (Điển hình) | 4000mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.6V |
| Điện áp cắt thoát | 2.5V |
| Phí tiêu chuẩn | CCCV, 2A, 4,20 V, ngắt 200mA |
| Loại pin | 18650 pin Li-ion sạc lại |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa (Điển hình) | 2600mAh@0,2C |
| Công suất danh nghĩa (Tối thiểu) | 2500mAh@0,2C |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.65V |
| Điện áp sạc | 4.2V |
| Loại pin | Pin Lithium Polymer sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 2000mAh |
| Công suất tối thiểu | 2000mAh |
| Kích thước bộ pin | TỐI ĐA 6,5x40x67,5mm (T*W*L) |