| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM301235 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 100mAh |
| Công suất điển hình | 100mAh |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM 933442 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1600mAh |
| Dòng sạc tối đa | 2.0C / 4.20V |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM102242 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1000mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1000mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM342028 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 160MAH |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/160mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM813848 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1730mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1730mA |
| Loại pin | Pin Li-polymer có thể sạc lại |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1000mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1000mA |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 10.0(T)x20.0(W)x50.0(L)mm |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM303034 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 290mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/290mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM583850 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 1300mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/1300mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM481240 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 185mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/185mA |
| Loại pin | Pin Li-Polymer |
|---|---|
| Mô hình | UNM351225 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 90mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1C/90mA |