| Loại pin | 18650 pin |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa (Điển hình) | 3500mAh@0,2C |
| Công suất danh nghĩa (Tối thiểu) | 3400mAh@0,2C |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Điện áp sạc | 4.2V |
| Loại pin | pin lithium 21700 |
|---|---|
| Công suất xả tiêu chuẩn | Loại 5000mAh |
| Công suất xả định mức | Tối thiểu 4800mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.6V |
| Điện áp cắt thoát | 2.5V |
| Loại pin | Tế bào ion lithium hình trụ |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 3800mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.6V |
| Điện áp sạc | 4.2V |
| Điện áp cắt thoát | 2.5V |
| Loại pin | Pin LiPO |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 260mAh |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1C/260mA |
| trọng lượng pin | Khoảng 5,0g |
| Loại pin | Tế bào ion lithium hình trụ |
|---|---|
| Công suất xả tiêu chuẩn | Tối thiểu 3350mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.6V |
| Điện áp sạc | 4.2V |
| Điện áp cắt thoát | 2,65V |
| Loại pin | Pin LiPo sạc lại |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 1850mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Kích thước bộ pin | TỐI ĐA 9,9(T)x34,5(W)x52,5(L) mm |
| Màu sắc | bạc |
| Loại pin | Pin LiPO tùy chỉnh |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 1150mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Dòng sạc/xả tối đa | 1C/1150mA |
| Kích thước tế bào pin | TỐI ĐA 3,8(T)x48,5(W)x60,5(L)mm |
| Loại pin | Pin Lithium Polymer tùy chỉnh |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa | 2200mAh |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Dòng điện nạp/thả tối đa | 1.0C/2200mA |
| Dòng điện xả tối đa | 1.0CA |
| Loại pin | Pin Li-ion 21700 sạc lại |
|---|---|
| Công suất danh nghĩa (Điển hình) | 5000mAh@0,2C |
| Công suất danh nghĩa (Tối thiểu) | 4900mAh@0,2C |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Điện áp sạc | 4.2V |
| Loại pin | pin tái sạc lipo |
|---|---|
| Số mô hình | UNM503035 |
| Năng lượng danh nghĩa | 3.7V |
| Công suất danh nghĩa | 500mAh |
| Dòng sạc và xả tối đa | 1.0C/500mA |